Electric Gripper Series
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-ERG-20C Rotary Electric Gripper
Z-ERG-20C mai jujjuya wutar lantarki, yana da tsarin tsarin servo, girmansa karami ne, aikin da ya wuce gona da iri.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-R Haɗin gwiwar Wutar Lantarki
Z-EFG-R ƙaramin gripper ne na lantarki wanda ya haɗa tsarin servo, yana iya maye gurbin fam ɗin iska + tace + bawul ɗin maganadisu na lantarki + bawul ɗin magudanar + iska.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-C35 Mai Haɗin Wutar Lantarki
Z-EFG-C35 gripper na lantarki ya haɗa tsarin servo a ciki, jimlar bugun jini shine 35mm, ƙarfin maɗaukaki shine 15-50N, bugun bugun jini da ƙarfin ƙarfin sa ana iya daidaita shi, kuma maimaitawarsa shine ± 0.03mm.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-C50 Mai Haɗin Wutar Lantarki
Z-EFG-C50 gripper na lantarki ya haɗa tsarin servo a ciki, jimlar bugun jini shine 50mm, clamping force shine 40-140N, bugun jini da ƙarfin ƙarfinsa ana iya daidaita shi, kuma maimaitawarsa shine ± 0.03mm.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-ERG-20-100 Rotary Electric Gripper
Z-ERG-20-100 yana goyan bayan jujjuya mara iyaka da jujjuyawar dangi, babu zoben zamewa, ƙarancin kulawa, jimlar stoke shine 20mm, shine ɗaukar ƙirar watsawa ta musamman da diyya ta algorithm, ƙarfin ƙarfin sa shine 30-100N ci gaba da daidaitawa.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-ECG-10 Gripper Mai Yatsu Uku
Z-ECG-10 mai ɗan yatsa uku na lantarki, maimaitawarsa shine ± 0.03mm, yana da yatsu uku don matsawa, kuma yana da aikin ƙwanƙwasa ɗigo, fitarwa na yanki, wanda zai iya zama mafi kyau don matsawa abubuwan Silinda.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-ECG-20 Gripper Mai Yatsu Uku
3-jaw grippers na lantarki yana da maimaitawa na ± 0.03mm, don ɗaukar maƙallan muƙamuƙi uku, yana da aikin gwajin juzu'i, fitowar sashe, wanda zai iya zama mafi kyau don magance aikin ƙulla abubuwa na Silinda.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-130 Y-nau'in Wutar Lantarki
Z-EFG-130 gripper na lantarki na iya dacewa da haɗin gwiwar robot hannu, kuma ya haɗa tsarin servo a ciki, gripper ɗaya kawai zai iya zama daidai da compressor + filter + solenoid Valve + Throttle Valve + iska gripper.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-80-200 Mai Faɗin Wutar Lantarki
Z-EFG-80-200 gripper na lantarki ya karɓi ƙirar watsawa ta musamman da diyya ta algorithm tuki, jimlar bugun jini shine 80mm, ƙarfi mai ƙarfi shine 80-200N, bugun jini da ƙarfin sa ana daidaita su, kuma maimaitawar sa shine ± 0.02mm.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-FS Haɗin gwiwar Wutar Lantarki
Z-EFG-FS ƙaramin gripper ne na lantarki wanda ya haɗa tsarin servo, kawai yana buƙatar gripper guda ɗaya wanda zai iya maye gurbin kwampreshin iska + tace + bawul ɗin maganadisu na lantarki + bawul magudanar iska + gripper.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-20P Parallel Electric Gripper
Mai riƙe da wutar lantarki na Z-EFG-20P shine don amfani da ƙirar watsawa ta musamman da kuma fitar da diyya ta algorithm, ƙarfin ƙarfin sa shine 30-80N daidaitacce, jimlar bugun jini shine 20mm, kuma maimaitawarsa shine ± 0.02mm.
-
HITBOT ELECTRIC GRIPPER SERIES – Z-EFG-50 Parallel Electric Gripper
Zazzage wutar lantarki na Z-EFG-50 shine ɗaukar ƙirar watsawa ta musamman da biyan diyya ta tuki, ƙarfi mai ƙarfi shine 15N-50N mai daidaitawa, kuma maimaitawarsa shine ± 0.02mm.