Yanayin AMR/AGV - Robot Sufuri Mai Sauƙi na gaba

Takaitaccen Bayani:

Robot mai ɗaukar nauyi na gaba mai zuwa tare da babban sassauci wanda baya buƙatar ƙayyadaddun kayan aiki.


  • Girma:707 (L) x 645 (W) x 228 (H) mm
  • Juya Radius:mm 380
  • Nauyi:76kg (ciki har da baturi)
  • Hanyar Jagora:AMR AGV (mai canzawa ta atomatik) ※ 1
  • Ƙarfin lodi:300kg (100kg don ɗaukar kaya) ※2
  • Ƙarfin Jawo:500kg (ciki har da kuloli, da sauransu) ※3
  • Matsakaicin Gudu:2.0m/s ※ 4
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Babban Kashi

    AGV AMR / robot mai sarrafa kansa / jack sama mai ɗaga AGV AMR / AGV motar jagora ta atomatik / AMR robot mai sarrafa kansa ta hannu / AGV AMR mota don sarrafa kayan masana'antu / masana'antar China AGV robot / sito AMR / AMR jack up dagawa Laser SLAM kewayawa / AGV AMR mobile navigation na robot / AGV AMR chassisgistic Laser navigistic SLAM

    Aikace-aikace

    AMR don sarrafa kayan aiki da dabaru na ciki

    Lexx 500 mutum-mutumi na hannu ne mai cin gashin kansa don sarrafa kayan aiki da sarrafa kayan aiki na ciki. An ƙirƙira shi don sarrafa ayyukan sufuri, tare da fasali kamar tafiye-tafiye mai cin gashin kansa, babban nauyi - ɗaukar nauyi, da ikon yin aiki ta hanyoyi daban-daban kamar AMR (robot mai sarrafa kansa) da AGV (abin hawa mai sarrafa kansa). Ana iya amfani da shi don ayyuka kamar masu ɗaukar kaya da jigilar kayayyaki har zuwa kilogiram 500 ba tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki ba, yana mai da shi babban samfuri a fagen sarrafa kansa na masana'antu da intralogistics.

    Siffar

    atomatik kai mutummutumi

    ● Zai iya ɗaukar har zuwa 500kg - 18 hours na ci gaba da aiki lokacin da ba a ja ba

    ● Ta hanyar haɗin API da haɗin I / O tare da LexxHub, yana yiwuwa a musayar bayanai tare da tsarin manyan matakan kamar WCS, da daidaitawa.aiki tare da lif, masu rufe wuta, da kayan aikin masana'antu.

    ● Mutum-mutumin jigilar kayayyaki na gaba na gaba wanda baya buƙatar ƙayyadaddun kayan aiki. Mai ikon jigilar abubuwa masu nauyi ta atomatik zuwa 500kg.

    Haɓaka sarrafa tafiye-tafiye mai cin gashin kansa da tafiye-tafiye mai tsayi mai tsayi - Ayyukan caji ta atomatik - Juya radius na 380mm

    Robot mai ɗaukar nauyi na gaba mai zuwa tare da babban sassauci wanda baya buƙatar ƙayyadaddun kayan aiki.

    Ƙayyadaddun Siga

    Kashi Abu Ƙayyadaddun bayanai
    Ƙididdigar asali Girman 707 (L) x 645 (W) x 228 (H) mm
    Juyawa radius mm 380
    Nauyi 76 kg (ciki har da baturi)
    Hanyar jagora AMR AGV (mai yiwuwa sauyawa mai sarrafa kansa) * 1
    Kuskuren maimaituwa (matsayi) ± 1 mm (Yanayin AGV) * An auna a cikin yanayin dakin gwaje-gwajenmu
    Dauke nauyi 300kg (daga kaya shine kilogiram 100) *2
    Juyawa nauyi 500kg (ciki har da kuloli da sauransu) *3
    Matsakaicin gudu 2.0m/s *4
    Lokacin aiki / lokacin caji 18 hours / 1.8 hours Kimanin sa'o'i 11 na aiki tare da matsakaicin ja na kusan 200 kg (auni na ainihi)
    Hanyar sadarwa WiFi IEEE 802.11a/b/g/n
    Fitar na'urori masu auna firikwensin LiDAR x 2 / Ultrasonic na'urori masu auna firikwensin x 5 / Kyamara ta gani / IMU ( firikwensin hanzari) / na'urori masu auna zafin jiki x 7
    Yanayin zafin aiki Aiki: 0 ~ 40 digiri; Cajin: 10 ~ 40 digiri
    Haɗin Cart Katin na al'ada Mai ɗaukar nauyi
    Katin cokali mai yatsu Zazzagewa tare da matsakaicin nauyin nauyin kilogiram 500 ba tare da gyara ba
    6- keken keke Zazzagewa tare da matsakaicin nauyin nauyin kilogiram 300 ba tare da gyara ba
    Pallet Zazzagewa a hade tare da katunan al'ada
    Tsaro Na'urar faɗakarwa Mai magana / LED
    Aikin dakatar da gaggawa Na'urar firikwensin tuntuɓar lamba / Tashawar gaggawa ta software / Maɓallin tsayawar gaggawa / Tsarin birki na software

    ※1 Lexx500 yana da yanayin AMR (tafiya mai cin gashin kansa) da yanayin AGV (tafiya ta orbital). ※ 2/3 na iya bambanta dangane da jagorar kaya, tsakiyar matsayi, da nau'in kaya na kaya. ※4 Matsakaicin gudun yana shafar yanayin da ke kewaye, kayan aiki da yanayin filin tafiya, nauyin kayan da aka yi jigilar kaya, da dai sauransu.

    Kasuwancinmu

    Masana'antu-Robotic-Arm
    Masana'antu-Robotic-Arm-grippers

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana